A16-What to wear to the class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A16-What to wear to the class

What do wear good experience healthy living

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sự thật phơi bày

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
o0xBix0o
Dân hơi đen
Dân hơi đen
o0xBix0o

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 12:00 pm

Những ngày qua bạn Nhựt Đen (NĐ) của chúng ta đã cố gắng post thật nhiều bài để mọi người không post bài về bạn ấy nay mình sẽ cho các bạn bik bí mật về bạn NĐ.

Là 1 cô gái được sinh ra trong 1 gia đình không lấy j là giàu có ở Châu Phi. Chỉ vì cha mẹ thiếu nợ từ lâu nên khi vừa bước vào tuổi 18/2 bạn NĐ đã fải đi làm việc để phụ cha mẹ trả nợ. Nhưng đến năm 18t thì số nợ vẫn không giảm được bao nhiều mặc dù bạn NĐ đã cố gắng ăn nhiều hơn làm, ngủ nhiều hơn thức, ông chủ bắt ba mẹ bạn NĐ fải trả nợ ngày nếu kô thì bắt bạn NĐ fải làm vợ của ông chủ. Vì thương con gái ba mẹ bạn NĐ đã fải gửi con qua Thái Lan để phẫu thuật giới tính sau đó gửi cho 1 người bạn ở Việt Nam với mong muốn ở xứ sở của Rồng, Tiên ( tiện thể nhắc lun tích Lạc Long Quân, Âu Cơ để các bạn nhớ. Ngày xửa ngày xưa........ nàng Âu Cơ dẫn 50 con lên rừng làm sơn thần còn Lạc Long Quân dẫn 50 con xuống biển làm thủy quái. Hết) bạn NĐ sẽ sống tốt hơn và quên đi gốc tích của mình. Nhưng vì màu da đen đã có từ bé và sợ bị chết như MJ bạn NĐ không dám đi phẫu thuật da. Vẫn không thể quên được mình đã từng là con gái nên nhiều khi bạn NĐ đã thể hiện con người thật của mình là 1 người con gái, và bạn bè xung quanh như cũng hỉu được và đặt cho bạn NĐ cái tên rất kute là Lệ Hoa, NĐ không những không phản đối còn chấp nhận cái tên 1 cách vui vẻ. Mọi người như hiểu được nỗi khổ của bạn NĐ nên ai cũng như ai đã tôn trọng bạn NĐ và hòa đồng với bạn không phân biệt đối xử với bạn.
Mình không có ý muốn xúc phạm bạn NĐ mà chỉ muốn mọi người hiểu và thông cảm cho bạn NĐ hơn thôi. Mọi người đừng bỏ rơi mà hãy hiểu và thông cảm cho bạn NĐ.
Thân
o0xBix0o
nhutng
Dân hơi đen
Dân hơi đen
nhutng

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 5:37 pm

móa mày thằng nhóc mắt lé đỏ. coi chừng tao Muốn cái đéo gì
jodinh1216
Dân bụi
Dân bụi
jodinh1216

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 5:57 pm

Cô bé sinh ra ở Châu Phi Vui quá
HMNo.1
Dân hơi đen
Dân hơi đen
HMNo.1

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeWed Oct 21, 2009 11:05 pm

Ôi dm h tao mới bik thằng Nhựt là BD ghê wá trc h nó sờ mó lung tung ma ko cản , lần này thì bố bik rồi nhá đụng vào ông thì Sự thật phơi bày 195692 Sự thật phơi bày 755385 thanks pác Thanh đã cho em bik gốc gác thằng này
o0xBix0o
Dân hơi đen
Dân hơi đen
o0xBix0o

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 8:43 am

Đã nói là sống hòa đồng vs bạn NĐ roài mà. Nhưng tốt nhất là đừng choi vs nó lỡ mất trinh thì chết mẹ Xạo lòz quá
BAGIABANMAYBAY
Dân đen
Dân đen

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 10:54 am

Chuồn thôi HEHEHEHE
Sponsored content

Sự thật phơi bày Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật phơi bày   Sự thật phơi bày I_icon_minitime

Sự thật phơi bày
Trang 1 trong tổng số 1 trang